Hạt kiểm lâm huyện tổ chức tập huấn, tuyên truyền phòng cháy chữa cháy rừng năm 2024 tại xã Kiên Mộc
26/07/2024 14:26
Ngày 26/7/2024, Hạt kiểm lâm huyện Đình Lập phối hợp với Ban Dân vận huyện ủy tổ chức tuyên truyền, tập huấn công tác quản lý bảo vệ rừng và phòng cháy, chữa cháy rừng tại xã Kiên Mộc.Toàn cảnh Hội nghịTại hội nghị, các đại biểu đã được nghe Báo cáo viên của Hạt kiểm lâm và Ban Dân vận huyện ủy ...